Tìm Hãng xe
Hãng xe đi NAM ĐỊNH
THANH SƠN
Hải An - Mỹ Đình Xe số 18N-8479. Lịch chạy: Trưa đi: Hải An 12h - Trực Đại 12h25 - Chợ Đình 12h35 - Yên Định 12h45 - Lạc Quần 13h - Cổ Lễ 13h15. Chiều về: Mỹ Đình 17h - Nguyễn Trãi 17h20 - Hà Đông 17h30 - Viện 103 17h40 - Pháp Vân 18h. Liên hệ: 0936.727.888 - 0916.039.688. |