Tìm Hãng xe
Hãng xe đi ĐÀ NẴNG
A TỶ
Chạy tuyến Sài Gòn - Quảng Ngãi - Quảng Nam - Quế Sơn - Hiệp Đức - Trà Kiệu - Gò Nổi - Đà Nẵng - Huế. (Vào Sài Gòn qua Ngã Tư Ga - Tân Bình - Phú Hòa) Giờ chạy: 8h - 10h - 20h. Liên hệ: 308 Hồng Lạc (gần Ngã Ba Lòng - khu Bàu Cát) - P11 - Tân Bình. Điện thoại: (08) 3971.2763 - 0902.688.752 |