Tìm Hãng xe
Hãng xe đi CÀ MAU
ĐỒNG PHƯỚC
Chạy tuyến Tây Ninh - Hà Tiên (Tây Ninh - Sài Gòn - Vĩnh Long - Cần Thơ - Ô Môn - Lộ Tẻ - Rạch Giá - Hà Tiên). Xe khách chất lượng cao. Khởi hành tại bến xe Tây Ninh lúc 17h. Khởi hành tại bến xe Hà Tiên lúc 17h15. Tuyến Tây Ninh - Cà Mau Xe chất lượng cao, khởi hành tại bến xe Tây Ninh lúc 17h30, tại bến xe Cà Mau lúc 19h15 |