Tìm Hãng xe
Hãng xe đi Bình Thuận
SANG HOA
Tuyến Sài Gòn - Căn Cứ - Tánh Linh - Bắc Ruộng.
Giờ khởi hành:
- BX Bắc Ruộng 0h30, đến BX Tánh Linh 1h20.
- BX Bắc Ruộng 4h20, đến BX Tánh Linh 5h.
- BX Bắc Ruộng 6h30, đến BX Tánh Linh 7h10.
Giờ về (bến xe Miền Đông, phòng vé số 10): 10h-13h-15h.
Địa chỉ: Cây xăng Sang Hoa, thôn 5, Huy Khiêm, Tánh Linh, Bình Thuận.
Điện thoại: (062) 389.1535 - 0919.331.599.
Đặc biệt, chuyến xe khuya vô Sài Gòn đưa khách tận nơi.