Chạy tuyến Liên Phương - Thanh Ba - Hà Nội Số xe 19N-2962 Huyndai 29 chỗ máy lạnh. Lịch trình xe chạy: Sáng đi: Liên Phương - Hậu Bông - Ấm Thượng - Chu Hưng - Hương Xạ - Thanh Ba - Việt Trì - Mỹ Đình (7 giờ). Chiều về: Mỹ Đình - Vĩnh Yên - Việt Trì - Thanh Ba - Chu Hưng - Ấm Thượng - Hậu Bổng - Liên Phương (13h15). Liên hệ: (0210) 388.3094 - 0948.327.099 - 0972.743.127. |