Chạy tuyến Ấm Thượng - Mỹ Đình Xe chất lượng cao máy lạnh 19N-2766. Lịch trình chạy: Lượt đi: Ấm Thượng 6h30 - Ấm Hạ, Chu Hưng 7h - Gia Điền 7h05 - Phương Viên 7h10 - Cáo Điền 7h20 HươngXạ 7h30 - Yên Kỳ 7h35 -Thanh Ba 7h55. Lượt về: Mỹ Đình 12h - Vĩnh Yên 13h40 - Việt Trì 14h40. Liên hệ: 0945.338.338 - 0979.673.098 |