Tuyến Tân Kỳ (Nghệ An)- Trại 3 - Mỹ Đình (Hà Nội) Giờ đi: - Tại Trại 3: 19h00, tại Lạt: 21h00. - Tại Mỹ Đình: 07h00. Lý trình tại Hà Nội: Bến xe Nước Ngầm - BX Hà Đông - BX Sơn La - BX Mỹ Đình. Lý trình tại Nghệ An: Lạt - Trại 3 - Đô Lương - Yên Thành - Đường 38 - Diễn Châu. Tuyến Tân Kỳ - Đô Lương - Mỹ Đình Giờ đi: - Tại Lạt: 5h45 sáng. - Tại Mỹ Đình: 16h30 chiều. Địa chỉ: Xóm 3 - Khối 3 - TT Tân Kỳ - Nghệ An. Điện Thoại: (038) 388.2482 - 0982.915.823 - 0915.971.586 |