Tìm Hãng xe
Hãng xe đi NAM ĐỊNH
AN ĐÔNG
Chạy tuyến Nghĩa Hải (Nam Định)- Quỹ Nhất - Giáp Bát (Hà Nội). Xe lên và về luôn trong buổi chiều. Lịch trình xe chạy lượt đi: Nghĩa Hải 12h45 - Quỹ Nhất 13h - Lạc Đạo 13h35 -Liễu Đề 13h50 - Giao Cù 14h05 - Nam Định 14h30 - Giáp Bát 16h. Lịch trình xe chạy lượt về: Giáp Bát 16h30 - Phủ Lý 17h45 - Nam Định 18h30 - Liễu Đề 19h - Lạc Đạo 19h20 - Quỹ Nhất 19h40 - Nghĩa Hải 20h. Địa chỉ: Âm Xa - Nghĩa Phú - Nghĩa Hưng - Nam Định. Điện thoại: (0350) 387.2222 - 0915.301.377 - 0983.937.688 |