Tuyến Hà Nội - Mai Châu (Hòa Bình) Ra vào Hà Nội tại bến xe Mỹ Đình.- Mai Châu đi 8h. - Mỹ Đình về 14h. Lịch trình xe chạy: -Mai Châu 8h - Phú Cường 8h20 - Chợ Lồ 8h35 - Ngã ba Mãn Đức 8h50 - Bến xe Hòa Bình 9h25. - Mỹ Đình 14h - Bến Hà Đông cũ 14h20 - Bến Yên Nghĩa 14h30 - Xuân Mai 15h15 - Lương Sơn 15h30 - Bến xe Hòa Bình 16h20 - Chăm Mát 16h30. Địa chỉ: số 43, khu 1, TT Mai Châu, tỉnh Hòa Bình. Điện thoại: 0978.833.338. |