Tìm Hãng xe
Hãng xe đi Bình Thuận
9 LAN
Tuyến Sài gòn - Đức Linh - Vũ Hòa - Gia An - Tánh Linh.
Phục vụ hai chuyến trong ngày: Sáng Bến xe Miền Đông đi, chiều BX Tánh Linh về.
Phục vụ hai chuyến trong ngày: Sáng Bến xe Miền Đông đi, chiều BX Tánh Linh về.
* 9 Lan I: Bến xe Miền Đông bán vé từ sáng đến 7h40 xuất bến tại phòng vé số 35. Liên hệ: 0937.674.746 - 0933.951.519.
* 9 Lan II VIP: BX Miền Đông bán vé từ 6h đến 9h40 xuất bến tại phòng vé số 10. Liên hệ: 0909.103.259 - 0986.683.998
Lịch trình đi qua các xã của hai chuyến đi từ Tánh Linh:
9 Lan I: BX Tánh Linh 12h40 - Gia An 13h10 - Vũ Hòa 13h30 - Đức linh 14h.
9 Lan II VIP: BX Tánh Linh 14h10 - Gia An 14h40 - Vũ Hòa 14h50 - Đức Linh 15h20.
9 Lan I: BX Tánh Linh 12h40 - Gia An 13h10 - Vũ Hòa 13h30 - Đức linh 14h.
9 Lan II VIP: BX Tánh Linh 14h10 - Gia An 14h40 - Vũ Hòa 14h50 - Đức Linh 15h20.